ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಗೆ ಕೋವಿಡ್ -19 ಪಾಸಿಟಿವ್, ಚೇತರಿಕೆಗಾಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿದ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳು

0

ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟ ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಅವರಿಗೆ COVID-19 ಪಾಸಿಟಿವ್ ದೃಢಪಟ್ಟಿದೆ ಮತ್ತು ಮನೆ-ಸಂಪರ್ಕತಡೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಭಾನುವಾರ ಪ್ರಕಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಈ ಬಗ್ಗೆ ಬರೆದುಕೊಂಡಿರುವಂತೆ, “ನನಗೆ ಕರೋನವೈರಸ್‌ ಪಾಸಿಟಿವ್ ದೃಢಪಟ್ಟಿದೆ ಎಂದು ನಿಮ್ಮೆಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿಸುವುದು ನನ್ನ ಕರ್ತವ್ಯ. ನಾನು ಸರಿಯಾಗಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಲಕ್ಷಣರಹಿತನಾಗಿದ್ದೇನೆ. ವೈದ್ಯರು ಮತ್ತು ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಸಲಹೆಯ ಮೇರೆಗೆ ನಾನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನನ್ನನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಮನೆಯ ಸಂಪರ್ಕತಡೆಗೆ ಒಳಪಡುತ್ತೇನೆ. ”

“ನಿಮ್ಮ ಬೆಂಬಲಕ್ಕಾಗಿ ನಾನು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಧನ್ಯವಾದ ಹೇಳುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನನ್ನ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮಗೆ ನವೀಕರಿಸುತ್ತೇನೆ. ಇವು ಅಸಾಧಾರಣ ಮತ್ತು ಅಭೂತಪೂರ್ವ ಸಮಯಗಳು ಮತ್ತು ಮಾನವೀಯತೆಯು ಈ ವೈರಸ್ ಅನ್ನು ನಿವಾರಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬ ನಂಬಿಕೆ ನನಗಿದೆ.  ”ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಅವರಿಗೆ ಕರೋನವೈರಸ್ ಪಾಸಿಟಿವ್ ಎಂದು ಘೋಷಿಸಿದಾಗಿನಿಂದ, ಉದ್ಯಮದ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹಾಕಿ ಬೇಗ ಗುಣವಾಗಲು ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿದ್ದಾರೆ .