ಕರ್ನಾಟಕ ಕೇಸರಿ ಜಗನ್ನಾಥರಾವ್ ಜೋಶಿ ಅವರ ಜನ್ಮ ಶತಮಾನೋತ್ಸವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ

0

ಬೆಳಗಾವಿ : ಬಿಜೆಪಿ ಬೆಳಗಾವಿ ಗ್ರಾಮೀಣ ಮಂಡಳಿಯ ಪರವಾಗಿ, ಕರ್ನಾಟಕ ಕೇಸರಿ ಜಗನ್ನಾಥರಾವ್ ಜೋಶಿ ಅವರ ಜನ್ಮ ಶತಮಾನೋತ್ಸವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ವಿಜಯ್ ನಗರದ ಬೆಲ್ಗಾಂ ಗ್ರಾಮೀಣ ಮಂಡಲ್ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.

ಎಸ್. ಎಸ್. ಬೆಲ್ಗೌಮ್ ವಿಭಾಗದ ಬೌದ್ಧಿಕ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಶ್ರೀ ರಾಮಚಂದ್ರ ಎಡ್ಕೆ ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಮುಖ್ಯ ಭಾಷಣಕಾರರಾಗಿದ್ದರು. ಇಂದು ಬಿಜೆಪಿಯ ಸುವರ್ಣಯುಗಕ್ಕಾಗಿ ಅನೇಕ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು ಶ್ರಮಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಮನೆಯ ಬಾಗಿಲಿನ ಚಿತಾಭಸ್ಮವನ್ನು ರಂಗೋಲಿಯನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

ಜಗನ್ನಾಥರಾವ್ ಜೋಶಿ ಕೂಡ ಒಬ್ಬರು. ಅವರು ಗೋವಾ ಮುಕ್ತ ಸಂಗ್ರಂನಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು. ಅದನ್ನೇ ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ನಿವೃತ್ತ ಸೈನಿಕ ಮತ್ತು ಕಿನಾಯೆಯ ಸಾಮಾಜಿಕ ಕಾರ್ಯಕರ್ತ ಶ್ರೀ ನಾಗೋಜಿ ಮಟ್ಗೆಕರ್ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಮಂಡಳಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಧನಂಜಯ ಜಾಧವ್ ಪರಿಚಯಿಸಿದರು.

ವ್ಯಾಸ್ ಪಿತಾ ಕುರಿತು ಮಾಜಿ ಮೇಯರ್ ಶಿವಾಜಿ ಸುಂಥ್ಕರ್.ಮುಲ ಶಾಸಕ ಮನೋಹರ್ ಕಡೋಲ್ಕರ್. ಉಮೇಶ್ ಪುರಿ. ಪಂಕಜ್ ಘಾಡಿ ಬಸವರಜ್ ಧಮಂಗಿ. ಯುವರಾಜ್ ಜಾಧವ್ ಈ ಮೊದಲು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು ….