ಶಶಿಕಲಾ ಬಿಡುಗಡೆಗಾಗಿ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ವ್ಯವಸ್ಥೆ

ಅಕ್ರಮ ಆಸ್ತಿ ಗಳಿಕೆ ಆರೋಪದ ಮೇಲೆ ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಪರಪ್ಪನ ಅಗ್ರಹಾರ ಜೈಲಿನಲ್ಲಿ ಶಿಕ್ಷೆ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿರುವ ದಿವಂಗತ ಮಾಜಿ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಜಯಲಲಿತಾ ಅವರ ಆಪ್ತ ಶಶಿಕಲಾ ಅವರನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ಜೈಲು ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

0

ಬೆಂಗಳೂರು : ಅಕ್ರಮ ಆಸ್ತಿ ಗಳಿಕೆ ಆರೋಪದ ಮೇಲೆ ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಪರಪ್ಪನ ಅಗ್ರಹಾರ ಜೈಲಿನಲ್ಲಿ ಶಿಕ್ಷೆ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿರುವ ದಿವಂಗತ ಮಾಜಿ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಜಯಲಲಿತಾ ಅವರ ಆಪ್ತ ಶಶಿಕಲಾ ಅವರನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ಜೈಲು ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಆಕೆಯ ವಕೀಲ ರಾಜಾ ಸೇಂಧುರ್ಪಾಂಡ್ಯನ್, ಅಮ್ಮ ಮಕ್ಕಲ್, ಮುನ್ನೇಟಾ ಕಲಗಂ ನಾಯಕ ದಿನಕರನ್ ಮತ್ತು ಇತರ ಗಣ್ಯರು ಶಶಿಕಲಾ ಅವರ ಆರಂಭಿಕ ಬಿಡುಗಡೆಯನ್ನು ಭದ್ರಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಎರಡು ತಿಂಗಳಿನಿಂದ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಜನವರಿ 27 ರಂದು ರಾತ್ರಿ ಎಂಟು ಮತ್ತು ಒಂಬತ್ತು ಗಂಟೆಯ ನಡುವೆ ಶಶಿಕಲಾ ಅವರನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಕರ್ನಾಟಕ ಜೈಲು ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಗಳಿಲ್ಲ. ಹಗಲಿನಲ್ಲಿ ಶಶಿಕಲಾ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದರೆ, ಅಮ್ಮಮಾಕ್ಕಲ್ ಮುನ್ನೇಟಾ ಕಲಗಂ ನಾಯಕ ದಿನಕರನ್ ಅವರ ಬೆಂಬಲಿಗರು ಜೈಲಿನ ಬಳಿ ಸಾವಿರಾರು ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು ಜಮಾಯಿಸಬಹುದು ಇದು ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದೆಂದು ಶಂಕಿಸಲಾಗಿದೆ.

ರಾಜ್ಯ ಗುಪ್ತಚರ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಸಹ ಶಶಿಕಲಾ ಅವರನ್ನು ಹಗಲಿನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದರೆ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಎಎಂಎಂಕೆ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು ಜೈಲಿನ ಸುತ್ತಲೂ ಸೇರುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ದಿನಕರನ್ ಅವರನ್ನು ಪರಪ್ಪನ ಅಗ್ರಹಾರಂ ಜೈಲಿಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯಲು ಕಾರ್ಯಕರ್ತರನ್ನು ಸಜ್ಜುಗೊಳಿಸಲು ಈಗಾಗಲೇ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಗುಪ್ತಚರ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಕರ್ನಾಟಕ ಜೈಲು ಅಧಿಕಾರಿಗಳಿಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ಜನವರಿ 27 ರಂದು ಶಶಿಕಲಾ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗದ ಕಾರಣ ಗುಪ್ತಚರ ಇಲಾಖೆ ಒದಗಿಸಿರುವ ಈ ಮಾಹಿತಿಯು ಈ ತಿಂಗಳು ಮುಂಗಡ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮಾಡಲು ಮುಖ್ಯ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ. ಜನವರಿ 27 ರ ಮೊದಲು ಆಕೆಯನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ಶಶಿಕಲಾ ಪರ ವಕೀಲರು ಶ್ರಮಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ.

Web Title : Preliminary arrangements for the release of Sasikala